STEAG, Greenbuddies sun yi niyyar 250MW Benelux hasken rana

STEAG da Greenbuddies na Netherlands sun haɗa ƙarfi don haɓaka ayyukan hasken rana a cikin ƙasashen Benelux.

Abokan hulɗar sun kafa wa kansu burin ganin an samar da megawatt 250 nan da shekarar 2025.

Ayyukan farko za su kasance a shirye don shiga ginin daga farkon 2023.

STEAG za ta tsara, haɓakawa da gina ayyukan a matsayin babban ɗan kwangila sannan kuma za ta yi aiki da su azaman mai ba da sabis.

 

"A gare mu, ƙasashen Benelux sune haɓakar ma'ana na ayyukan da muke da su a Turai.

Andre Kremer, manajan darektan STEAG Solar Energy Solutions ya ce "Har yanzu muna ganin babbar dama a cikin wannan kasuwa, koda kuwa akwai 'yan wasa da ayyuka da suka wanzu."

 

Makamashi mai sabuntawa yana ƙara zama sananne a duk faɗin duniya.Kuma tsarin PV na hasken rana yana da fa'idodi da yawa kamar rage kuɗin ku na makamashi, inganta tsaro na grid, yana buƙatar ƙaramin kulawa da sauransu.
Idan za ku fara tsarin PV na hasken rana ku yi la'akari da PRO.ENERGY a matsayin mai ba da kayan aikin ku na tsarin amfani da hasken rana Mun sadaukar da kai don samar da tsarin hawan hasken rana, tulin ƙasa, shingen shinge na waya da ake amfani da shi a cikin tsarin hasken rana, Muna farin cikin samar da bayani a duk lokacin da kuke bukata.

PRO.ENERGY-PV-SOLAR-TSARIN


Lokacin aikawa: Satumba-23-2021

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana