Wuri: Koriya ta Kudu
Wurin da aka shigar: 1.7mw
Ranar ƙarshe: Agusta 2022
Tsarin: Aluminum karfe rufin hawa
A farkon shekarar 2021, PRO.ENERGY ya fara tallace-tallace kuma ya gina reshe a Koriya ta Kudu yana da niyyar haɓaka kason tallace-tallace na tsarin hawan hasken rana a Koriya ta Kudu.
Tare da ƙoƙarin ƙungiyar Koriya, farkon aikin hawan hasken rana na Megawatt a Koriya ya kammala ginin kuma an ƙara shi zuwa grid a cikin Aug.,2022.
Don binciken filin gaba, tabbatar da shimfidar wuri, izini ya ɗauki rabin shekara sannan ƙirƙira da ƙarfin ƙididdigewa don tabbatar da tsarin hawan hasken rana ya dace da wurin.Ƙarshe, tsarin ya ɗauki aluminum don ƙira saboda babban buƙatar anti-lalata na yanayi mai gishiri.Hakazalika don haɓaka ƙarfin shigarwa, PRO.ENERGY ya ba da shawarar hawa rufin triangle a kusurwar karkatar da digiri 10 tare da tsayi mafi girma.
Siffofin
Simple da sauri shigarwa
Module shigar ba tare da ƙuntatawa ba
Universal don yawancin rufin takardar ƙarfe







Lokacin aikawa: Maris 22-2023