T-dimbin Karfe Carport Solar Dutsen Tsarin

Takaitaccen Bayani:

Yin amfani da tsarin post guda ɗaya, ƙirar an ƙera shi sosai don haɓaka aikin ɗaukar kaya. An gina shi daga ƙarfe mai ƙarfi mai ƙarfi, wannan ƙayyadaddun ba wai kawai yana ba da garantin daidaiton tsari da amincin filin jirgin ba amma kuma yana rage sawun sa sosai, ta haka yana haɓaka ingantaccen amfani da ƙasa da sassauci. Baya ga samar da ingantattun wuraren ajiye motoci, ƙirar bayan gida ɗaya yana sauƙaƙa tsarin shigarwa da kiyayewa, ta haka yana rage rikitaccen gini da haɗin kai.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

Gina daga ƙarfe mai ƙarfi mai ƙarfi don tabbatar da amincin tashar mota

Matsakaicin amfani akan sararin samaniya yayin samar da koren wutar lantarki

Zane guda ɗaya don ingantaccen filin ajiye motoci

Maɓallin launi na musamman karɓuwa kamar kowane yanayi

A59Kyakkyawan aiki akan hana ruwa yana hana ababen hawa ruwan sama

Rigar hawa da aka ƙera don kwantena BESS

Salo masu yawa

Hoton Salo 1

Siffar II

Hoton Salo 2

Aluminum mai siffar IV

Hoton Salo 3

Siffar T


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana